दैनिक वरक-ए-ताजा संपादक मोहम्मद नकी शादाब यांची मुलगी अलिना गोहर हिला 10 वीत 94.20% गुण

नांदेड, (प्रतिनिधी)- दैनिक वरक-ए-ताजा नांदेडच्या संपादक  मुहम्मद नकी शादाब यांनी कन्या अलीना गौहर यानी मार्च 2024 मध्ये महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक शैक्षणिक मंडळाने घेतलेल्या 10वीच्या परीक्षेत 94.20% गुण मिळवून आपल्या कुटुंबाचे, नातेवाईकांचे आणि नांदेड जिल्ह्याचे नाव तेजस्वी केले आहे

 

त्याला (परीक्षेचा संच क्रमांक L942705) उर्दूमध्ये 100 पैकी 95 गुण, मराठीत 84, इंग्रजीत 92, गणितात 92, विज्ञान आणि तंत्रज्ञानात 97 आणि सामाजिक शास्त्रात 95 गुण मिळाले त्यामुळे एकूण 500 पैकी 471 गुण मिळाले. बोर्डाच्या नियमानुसार ही टक्केवारी पाच विषयांच्या गुणांवर मोजली जाते.

 

इक्रा स्कूल नांदेडची विद्यार्थिनी अलिना गोहर हिने शहरातील सुप्रसिद्ध शैक्षणिक संस्था रेडियंट क्लासेसमध्ये विशेष प्रशिक्षण घेतले ती प्रसिद्ध YouTuber गुफ्रान नबिल (नबिल वेलॉग) यांची मोठी बहीण आणि ज्येष्ठ पत्रकार आणि लेखक मुहम्मद तकी यांची नात आहे. अलीना चे काका डॉ. शरेक बालरोगतज्ञ आणि काकू डॉ. फराह तहसीन हाश्मी हे नांदेडच्या शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात शिकवतात. एक काका मुहम्मद शाफ्य औरंगाबादमध्ये अभियंता (BE.Production) आहेत. मुहम्मद तकी यांच्या कुटुंबात सात डॉक्टर आणि चार अभियंते आहेत.

 

अलिना गोहर यांच्या कुटुंबाने इक्रा शाळेचे मुख्याध्यापक, सर्व शिक्षक, रेडियंट क्लासेसचे प्रशासक, अल्ताफ हुसेन, मुहम्मद समीम, डॉ. सिद्दीक, फारुख अहमद आणि सर्व शिक्षकांचे मनापासून आभार व्यक्त केले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *