लातूर लोकसभेसाठी ड्युटी लागलेल्या  कर्मचाऱ्यांसाठी 5 मे रोजीची बस व्यवस्था

  88-लोहा विधानसभा क्षेत्रासाठी सुविधा उपलब्ध

नांदेड- भारत निवडणूक आयोगाच्या वतीने मतदान केंद्राध्‍यक्ष व मतदान ,अधिकारी कर्मचारी यांना निवडणूक कर्तव्‍यासाठी त्‍यांना नेमूण दिलेल्‍या 88-लोहा विधानसभा मतदार संघात जाण्‍यासाठी केलेल्‍या बसेसच्‍या सुविधेचा लाभ घेण्याचे आवाहन प्रशासनाने केले आहे.

 

भारत निवडणूक आयोगाने 16 मार्च, 2024 पासून लोकसभा सार्वत्रिक निवडणूक कार्यक्रम घोषीत केलेला आहे, 41-लातूर लोकसभा मतदारसंघातील मतदान दि. 7 मे रोजी पार पडणार आहे.सदरील निवडणुकीसाठी नियुक्‍त केलेल्‍या मतदान केंद्राध्‍यक्ष व मतदान अधिकारी,कर्मचारी यांना 88-लोहा विधानसभा मतदारसंघात घेऊन जाण्‍यासाठी प्रशासनाच्‍या वतीने वाहतूक व्‍यवस्‍था करण्‍यात आलेली आहे. त्‍या संदर्भातील खालील प्रमाणे सूचना करण्यात आली आहे.

८3-किनवट, 84-हदगाव, 85-भोकर, 86-नांदेड उत्‍तर, 87-नांदेड दक्षिण, 89-नायगांव खै, 90-देगलूर आणि 91-मुखेड या विधानसभा मतदारसंघातून 41-लातुर लोकसभा सार्वत्रिक निवडणूक २०२४ कामासाठी नियुक्‍त अधिकारी/कर्मचारी यांना दिनांक 5 मे 2024 रोजी प्रशिक्षणासाठी 88-लोहा विधानसभा मतदारसंघा अंतर्गत मतदान केंद्रावर जाण्‍यासाठी खालील प्रमाणे बसेसच्‍या विधानसभानिहाय थांबे निश्चित करण्‍यात आलेली आहे.

नियुक्‍त अधिकारी/कर्मचारी यांनी 41-लातूर लोकसभा मतदारसंघातील निवडणूक कर्तव्‍य पार पाडण्‍यासाठी विविध विधानसभा मतदान संघातून 88-लोहा विधानसभा मतदारसंघात जाण्‍यासाठी दिनांक 5 मे 2024 रोजी सकाळी 6 वाजता खालील ठिकाणी वेळेवर उपस्थित रहावे.

 

बस थांब्‍याचे ठिकाण

८३ किनवट ,शासकिय औद्योगिक प्रशिक्षण संस्‍था( I.T.I), गोकूंदा, किनवट

८४ हदगाव ,समाजकल्‍याण विभागाचे मागासवर्गीय मुलींचे शासकिय वसतीगृह,

बुध्‍दभुमी वसाहत, तामसा रोड, हदगाव.

८५ भोकर ,शासकिय मागासवर्गीय मुलांचे वसतीगृह, भोकर

८६ नांदेड उत्‍तर, व ८७ -नांदेड दक्षिण मुख्य‍ प्रशासकिय इमारत, तहसिल कार्यालय, नांदेड

८९ नायगांव खै ,शासकिय औद्योगिक प्रशिक्षण संस्‍था ( I.T.I), नायगांव खै.

९० देगलूर ,तहसिल कार्यालय, देगलूर

९१ मुखेड ,मुख्‍य प्रशासकिय इमारत, तहसिल कार्यालय, मुखेड.

 

तसेच दिनांक 7 मे 2024 रोजी रात्री 10 वाजेपर्यंत मतदान प्रक्रिया पुर्ण झाल्‍यानंतर सबंधित मतदारसंघाच्‍या मतदान साहित्‍य स्विकृती केंद्रावरुन मतदान केद्राध्‍यक्ष व मतदान अधिकारी यांना परत येण्‍यासाठी सुध्‍दा बसेसची सुविध उपलब्‍ध करुन देण्‍यात आली आहे. यासाठी सबंधित सहायक निवडणूक निर्णय अधिकारी यांचेशी संपर्क करावा, असे आवाहन जिल्‍हा प्रशासनाच्‍यावतीने करण्‍यात येत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *