ताज्या बातम्या महाराष्ट्र

पोलीस विभागाला बदल्यांचा मुहूर्त लागला ; 77 राज्यसेवेतील अधिकाऱ्यांच्या बदल्यांचा प्रस्ताव

नांदेड जिल्ह्यातील विजय कबाडे आणि निलेश मोरे हे सुध्दा बदली यादीत

नांदेड(प्रतिनिधी)-सन 2022 च्या सर्व साधारण बदल्यांना पोलीस खात्यात मुहूर्त सापडला आहे. राज्याचे आस्थापन विभागातील पोलीस महासंचालक संजीव कुमार सिंघल यांच्या स्वाक्षरीने जारी करण्यात आलेल्या आदेशानुसार राज्यातील 77 राज्य सेवेतील पोलीस अधिक्षक, अपर पोलीस अधिक्षक, पोलीस उपआयुक्त यांच्या बदल्या करण्याचा प्रस्ताव तयार करायचा आहे. त्यासाठी या सर्व 77 अधिकाऱ्यांनी आपल्या पसंतीची ठिकाणे 19 सप्टेंबर पर्यंत कळवायची आहेत. या 77 लोकांच्या यादीमध्ये नांदेड जिल्ह्यातील अपर पोलीस अधिक्षक निलेश मोरे आणि विजय कबाडे यांचे नाव सुध्दा आहे.
पोलीस विभागाच्या सर्वसाधारण बदल्या करण्यासाठी विहित वेळेपासून शासनाने स्थगिती दिली म्हणून थांबल्या होत्या. आता त्याचा मुहूर्त लागला आहे असे दिसते. राज्यातील 77 पोलीस अधिकाऱ्यांची बदली प्रस्तावीत करण्यात आली आहे. त्यामधील सर्व अधिकारी राज्य पोलीस सेवेतील आहेत. बदली प्रस्तावीत असलेले अधिकारी पुढील प्रमाणे आहेत. त्यांची सध्याची नियुक्ती कंसात लिहिली आहे.
तिरुपती काकडे (अपर पोलीस अधिक्षक कोल्हापूर), गजानन राजमाने (पोलीस उपायुक्त नागपूर), अविनाश अंबुुरे(पोलीस उपआयुक्त ठाणे), दत्ता किशन नलावडे(अंमली पदार्थ प्रतिबंधक विभाग मुंबई), प्रशांत लालासाहेब कदम(पोलीस उपायुक्त मुंबई), मारोती नारायण जगताप(पोलीस उपआयुक्त नवी मुंबई सीआयडी), बाबू विठ्ठल बनगर(पोलीस उपआयुक्त गुन्हे सोलापूर), अजय लक्ष्मण देवरे(पोलीस अधिक्षक सीआयडी नाशिक), यशवंत अशोक काळे(अपर पोलीस अधिक्षक हिंगोली), विशाल हिरालाल ठाकूर(पोलीस उपआयुक्त मुंबई), पौर्णिमा प्रकाश चौगुले(पोलीस उपायुक्त नाशिक शहर), संदीप जाधव(पोलीस उपआयुक्त एसआयडी पुणे), पौर्णिमा के.गायकवाड(पोलीस उपआयुक्त पुणे), संदीप डोईफोडे(पोलीस उपआयुक्त फोर्स-1 मुंबई), शशिकांत देवराव बोराटे(प्राचार्य पीटीएस खंडाला), ज्योती क्षीरसागर(प्राचार्य पीटीएस तासगाव-सांगली), विजय खरात (पोलीस उपायुक्त नाशिक), अनिकेत गंगाधर भारती(अपर पोलीस अधिक्षक भंडारा), राजलक्ष्मी सतिश शिवनकर(पोलीस अधिक्षक सीआयडी क्राईम नागपूर), किरणकुमार बाबाराव चव्हाण(पोलीस अधिक्षक फोर्स-1 मुंबई), भारत तांगडे(पोलीस उपआयुक्त एसआयडी मुंबई), वैशाली ईश्र्वर कडूकर(पोलीस उपआयुक्त सोलापूर शहर), आनंद भोईटे(पोलीस उपआयुक्त पिंपरी चिंचवड), डॉ.दिपाली राजेंद्र धाटे(पोलीस उपआयुक्त मुख्यालय सोलापूर), मिलिंद मोहिते (अपर पोलीस अधिक्षक बारामती), राहुल उत्तम श्रीरामे(पोलीस उपआयुक्त वाहतुक पुणे), विजय पवार (अपर पोलीस अधिक्षक नंदुरबार), पंकज दिलीपराव डहाणे(समादेशक एसआरपीएफ नागपूर), विजयकांत मंगेश सगर (पोलीस उपआयुक्त मिराभाईंदर), प्रकाश संपतराव गायकवाड(अपर पोलीस अधिक्षक पालघर), जयश्री कोंडीबा जाधव/ जयश्री तानाजी गायकवाड(अपर पोलीस अधिक्षक गडहिंगलज, कोल्हापूर), नम्रता जी.पाटील-चव्हाण(पोलीस उपआयुक्त पुणे शहर), श्वेता खेडकर(पोलीस अधिक्षक महामार्ग सुरक्षा नागपूर), चंद्रकांत वामन गवळी (अपर पोलीस अधिक्षक जळगाव), राहुल अरविंदराव माकणीकर(अपर पोलीस अधिक्षक नागपूर ग्रामीण), शिवराज बापुसाहेब पाटील(पोलीस उपआयुक्त नवी मुंबई), प्रशांत जगन्नाथ बछाव(अपर पोलीस अधिक्षक धुळे), मोनिका नंदकुमार राऊत(अपर पोलीस अधिक्षक अकोला), डॉ.संदीप गुलाबराव पखाले(पोलीस उपआयुक्त मुख्यालय नागपूर शहर), संजयकुमार पाटील (पोलीस उपआयुक्त मिराभाईंदर), सागर नेताजी पाटील (पोलीस उपआयुक्त पुणे), राहुल धरमराज खाडे(पोलीस अधिक्षक ला.प्र.वि.औरंगाबाद), खंडेराव अप्पा धरणे(अपर पोलीस अधिक्षक यवतमाळ), दिपक विठ्ठलराव गिरे (पोलीस उपआयुक्त औरंगाबाद), विजय व्यंकटराव कबाडे(अपर पोलीस अधिक्षक भोकर-नांदेड), सुनिल कृष्णा लांजेवार(अपर पोलीस अधिक्षक बीड), विक्रांत विश्र्वास देशमुख (अपर पोलीस अधिक्षक जालना), चंद्रकांत खांडवी(अपर पोलीस अधिक्षक मालेगाव-नाशिक), प्रकाश जाधव (पोलीस उपआयुक्त ईओडब्ल्यू मुंबई), श्रीकांत धिवरे (पोलीस अधिक्षक सीआयडी पुणे), पल्लवी रविंद्र बरगे(पोलीस अधिक्षक सीआयडी पुणे), विनायक साहेबराव डाकणे (पोलीस उपआयुक्त वाहतुक मुंबई), विशाल गायकवाड (पोलीस अधिक्षक ला.प्र.वि.अमरावती), सुहास बावचे (पोलीस उपआयुक्त एसआयडी मुंबई), राजु भुजबळ (पोलीस उपआयुक्त टास्कफोर्स मुंबई), निलेश हनुमंत मोरे (अपर पोलीस अधिक्षक नांदेड), डॉ.विनयकुमार राठोड (पोलीस उपआयुक्त ठाणे), संजय जाधव (अतिरिक्त नियंत्रक सिव्हील डिफेन्स आणि गृहरक्षक दल मुंबई), बलसिंग खंडूसिंग राजपुत(पोलीस उपआयुक्त मुंबई), यशवंत सोळंके (अपर पोलीस अधिक्षक वर्धा), लक्ष्मीकांत पाटील (पोलीस उपआयुक्त गुन्हे-ठाणे), रुपाली खेरमोडे-अंबुरे(पोलीस उपआयुक्त नवी मुंबई), दिपक देवराज(पोलीस अधिक्षक महाराष्ट्र राज्य सुरक्षा मुंबई), सुनिल लोखंडे (पोलीस उपआयुक्त ईओडब्ल्यू ठाणे), प्रशांत रामदास खैरे(पोलीस अधिक्षक पीसीआर नागपूर), गिता शामराव चव्हाण(पोलीस उपआयुक्त पोर्ट मुंबई), स्मिता अभिषेक पाटील-नागणे(अपर पोलीस अधिक्षक ठाणे ग्रामीण), अमित काशीनाथ काळे(पोलीस उपआयुक्त मिराभाईंदर), प्रशांत विजयकुमार वाघुंडे(पोलीस उपआयुक्त मिराभाईंदर), योगेश चव्हाण(पोलीस उपआयुक्त ठाणे), सचिन सुरेश पेंडकर(पोलीस अधिक्षक एसएचआरसी मुंबई), अभिजित सुरेश शिवथारे(पोलीस उपआयुक्त मुख्यालय नवी मुंबई), गणेश नामदेव गावडे(पोलीस उपआयुक्त ठाणे), दत्तात्रय बापू कांबळे(पोलीस उपआयुक्त ठाणे), विक्रम महादेव साळी(पोलीस उपआयुक्त अमरावती), जयश्री देसाई(अपर पोलीस अधिक्षक रत्नागिरी).

Kanthak Suryatal
Chief Editor | VastavNEWSlive.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *