नांदेड

मंगळवारी खंडीभर नवीन रुग्ण;सुट्टी २८ जणांना;मृत्यू नाही;गंभीर रुग्ण ५

नांदेड,(प्रतिनिधी)- आज कोरोना विषाणूने एकूण २२ नवीन कोरोना बाधीत रुग्ण दिले आहेत. आज उपचार घेणाऱ्या रुग्णांची संख्या १४१ आहे.कोरोना बाधेतून मुक्त होण्याची टक्केवारी ९७.२४ झाली आहे.
जिल्हा शल्यचिकित्सक  यांच्या स्वाक्षरीने निर्गमित करण्यात आलेल्या माहिती नुसार आज कोरोना बाधेने कोणाही रुग्णाचा मृत्यू झालेला नाही.आज २२ नवीन कोरोना रुग्ण सापडले आहेत.
नांदेड मनपा विलगिकरणातून-१६,सरकारी  रुग्णालय  विष्णुपुरी-०१, तालुक्यातील गृह विलगीकरण-११,अश्या २८ रुग्णांना उपचारा नंतर सुट्टी देण्यात आली आहे.त्यामुळे आजपर्यंत उपचार घेवून बरे झालेल्या रुग्णांची संख्या ९९७५२ झाली आहे. उपचाराने चांगले झालेल्या रुग्णांचे प्रमाण ९७.२४ टक्के आहे.
आज सापडलेले कोरोना रुग्ण नांदेड मनपा-०६,  माहूर-०१, हदगाव-०१,  नायगाव-०२,किनवट-०३,मुखेड-०१,  हिंगोली-०२, पुसद-०१,परभणी-०२,यवतमाळ-०१,औरंगाबाद-०१, तेलंगणा-०१,असे आहेत.
                          आज ८८२ अहवालांमध्ये ८४९ निगेटिव्ह आणि २२ पॉसिटीव्ह आहेत.त्यामुळे एकूण रुग्ण संख्या १०२५८१ झाली आहे.आरटीपीसीआर तपासणीत १६ आणि ०६ अँटीजेन तपासणीत असे एकूण २२ रुग्ण नवीन सापडले आहेत. आज स्वॅब तपासणी अहवाल ०० प्रलंबित आहेत. आज नाकारण्यात आलेले स्वॅब ११ आहेत. आज अनिर्णीत राहिलेले स्वॅब ०० आहेत.
आज कोरोनाचे १४१ ऍक्टीव्ह रुग्ण ज्यांच्यावर नांदेड मनपा अंतर्गत गृहविलगिकरण -५५, नांदेड जिल्हाच्या तालुक्यातील विलगीकरण-६२,सरकारी रुग्णालय -१४, खाजगी रुग्णालयात- १०, असे उपचार सुरू आहेत यात अती गंभीर स्वरुपात ०५ रुग्ण आहेत.
Kanthak Suryatal
Chief Editor | VastavNEWSlive.com

Leave a Reply

Your email address will not be published.