नांदेड

दिवाळीच्या पूर्व संध्येला सापडले तीन नवीन कोरोना बाधीत रुग्ण;मृत्यू नाही;उपचार घेणारे रुग्ण ३५;गंभीर रुग्ण ४

नांदेड,(प्रतिनिधी) – आज बुधवारी ८१२ तपासणीत तीन  नवीन कोरोना रुग्ण सापडले आहेत. आज एकाही रुग्णाचा उपचारा  दरम्यान  मृत्यू झाला नाही.आज उपचार घेणाऱ्या रुग्णांची संख्या ३५ आहे.कोरोना बाधेतून मुक्त होण्याची टक्केवारी ९७.०२ अशी आहे.
प्रभारी जिल्हा शल्यचिकित्सक यांच्या स्वाक्षरीने निर्गमित करण्यात आलेल्या माहितीनुसार दिनांक २ नोव्हेंबर रोजी  कोरोना बाधेने एकाही रुग्णाचा मृत्यू झालेला नाही.आज तीन नवीन रुग्ण सापडले आहेत.
मनपा गृह विलगीकरणातून -०१  आणि खाजगी रुग्णालयातून-०१, अश्या ०२  रुग्णाला  उपचारा नंतर सुट्टी देण्यात आली आहे.त्यामुळे आजपर्यंत उपचार घेवून बरे झालेल्या रुग्णांची संख्या ८७७२७ झाली आहे. उपचाराने चांगले झालेल्या रुग्णांचे प्रमाण ९७.०२ टक्के आहे.
आज ८१२ अहवालांमध्ये ८०३ निगेटिव्ह आणि ०३ पॉसिटीव्ह आहेत.त्यामुळे एकूण रुग्ण संख्या ९०४१५ झाली आहे.आरटीपीसीआर तपासणीत ०३ आणि  अँटीजेन तपासणीत ०० असे एकूण ०३ रुग्ण नवीन सापडले आहेत. आज स्वॅब तपासणी ०० अहवाल प्रलंबित आहेत. आज नाकारण्यात आलेले स्वॅब ०६ आहेत. आज अनिर्णीत राहिलेले स्वॅब ०० आहेत.
                    आज कोरोनाचे ३५ ऍक्टीव्ह रुग्ण ज्यांच्यावर नांदेड मनपा अंतर्गत गृहविलगिकरण -१६,सरकारी रुग्णालय
विष्णुपुरी-०९  , नांदेड जिल्हयात तालुका विलगीकरणात-०८,खाजगी रुग्णालयात-०२,असे उपचार सुरू आहेत यात अती गंभीर स्वरुपात ०४ रुग्ण आहेत.
Kanthak Suryatal
Chief Editor | VastavNEWSlive.com

Leave a Reply

Your email address will not be published.