नांदेड

पिक खरेदी करून शेतकऱ्यांची 1 लाख रुपयांची फसवणूक

नांदेड(प्रतिनिधी)-शेतकऱ्यांचे माळ हळद, तुर, कापूस, हरभरा आदी पिक खरेदी करून शेतकऱ्यांचे 1 लाख रुपये न देणाऱ्या विरुध्द हिमायतनगर पोलीसांनी गुन्हा दाखल केला आहे.
जवळगाव ता.हिमायतनगर येथील दिगंबर संभाजी निर्मले यांनी दिलेल्या तक्रारीनुसार 9 एप्रिल 2021 रोज पर्यंत कांही जणांनी शेतकऱ्यांकडून त्यांनी पिकवलेली विविध पिके खरेदी केली. यात 23 क्विंटल हरभरा होता. त्याची एकूण किंमत 1 लाख 16 हजार 350 रुपये होती. त्यापैकी फक्त 16 हजार रुपये दिले आणि 1 लाख रुपये एका महिन्याच्या अंतराने देईल असे सांगितले. पैसे दिले नाही म्हणून आता त्या खरेदीदाराविरुध्द हिमायतनगर पोलीसांनी गुन्हा दाखल केला असून पोलीस उपनिरिक्षक देवकते अधिक तपास करीत आहेत.

Kanthak Suryatal
Chief Editor | VastavNEWSlive.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *